/music/6655.mp3 http://krasaetenniscamp.igetweb.com
สร้างเว็บไซต์Engine by iGetWeb.com

Home

Entry

Draw

News

Video

Shop

รายชื่อ และเวลารายงานตัว KSTC 2556 # 7

รายชื่อผู้สมัคร Updated 12/7/2013 @ 10:00

CAT. วัน และเวลารายงานตัว Sign-in Deadline
ชายเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 07:30-08:00
ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 07:30-08:00
ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 08:30-09:00
ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 10:30-11:00
ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 13:30-14:00
ชายเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 12:00-12:30
หญิงเดี่ยว 10 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 07:30-08:00
หญิงเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | TBA
หญิงเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 08:00-08:30
หญิงเดี่ยว 16 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | TBA
หญิงเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | TBA
   
#   ชื่อ-นามสกุล (Name) จังหวัด (Province) วัน-เดือน-ปีเกิด (D.O.B) ประเภท CAT. วัน และเวลารายงานตัว Sign-in Deadline
1 กฤตชัย น้อยแดง ปทุมธานี 10/10/2548 ชายเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 07:30-08:00
2 ชยพล วรรณาทิพยาภรณ์ กรุงเทพ 7/2/2545 ชายเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 07:30-08:00
3 ธีธัช ธีรากิจ กรุงเทพ 2/4/2547 ชายเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 07:30-08:00
4 นฤต พงศาชำนาญกิจ สมุทรปราการ 5/7/2548 ชายเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 07:30-08:00
5 อาทิจภัทร จรัสวิโรจน์ ปทุมธานี 12/3/2549 ชายเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 07:30-08:00
6 กฤตชัย น้อยแดง ปทุมธานี 10/10/2548 ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 07:30-08:00
7 ธนาคาร เพิ่มพูล สมุทรปราการ 2/2/2546 ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 07:30-08:00
8 ชญานนท์ ทิมสุเรส กรุงเทพ 20/4/2546 ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 07:30-08:00
9 ณัฏฐ์ จ้องสละ กรุงเทพ 30/11/2546 ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 07:30-08:00
10 ธีรเมธ ฉิมอ้อย ปทุมธานี 5/9/2546 ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 07:30-08:00
11 ปัณณธร สุกสด กรุงเทพ 22/11/2547 ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 07:30-08:00
12 ปูนทอง โกมลพิสุทธิ์ กรุงเทพ 11/4/2548 ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 07:30-08:00
13 พาทิศ เกียรติไทยพิพัฒน์ กรุงเทพ 1/6/2548 ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 07:30-08:00
14 ภูดิท เกียรติไทยพิพัฒน์ กรุงเทพ 1/6/2548 ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 07:30-08:00
15 วศิรัช แสงมิ่ง กรุงเทพ 16/9/2547 ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 07:30-08:00
16 เศรษฐวุฒิ สินภิบาล กรุงเทพ 24/6/2547 ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 07:30-08:00
17 อะห์เหม็ด ฮอลเซน กรุงเทพ 12/8/2547 ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 07:30-08:00
18 Karthik Hariharan กรุงเทพ 7/11/2001 ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 08:30-09:00
19 Possawat Akarapan กรุงเทพ 16/1/2545 ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 08:30-09:00
20 จริย ธเนศวร กรุงเทพ 25/6/2545 ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 08:30-09:00
21 ชณนบ วรรณาทิพยาภรณ์ กรุงเทพ 28/1/2545 ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 08:30-09:00
22 คุณากร. สวสดิ์ชัย สมุทรปราการ 3/4/1945 ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 08:30-09:00
23 ฉันทัช ออรุ่งโรจน์ กรุงเทพ 31/8/2546 ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 08:30-09:00
24 ณัฐนนท์ เบญจศิริ ฉะเชิงเทรา 28/1/2545 ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 08:30-09:00
25 ธนกร ศรีรัตน์ กรุงเทพ 3/6/2545 ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 08:30-09:00
26 ธีรเมธ ฉิมอ้อย ปทุมธานี 5/9/2546 ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 08:30-09:00
27 รัฐภูมิ อาจารวงศ์ ปทุมธานี 5/3/2545 ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 08:30-09:00
28 สิมิลัน วิริยะ นครราชสีมา 25/12/2544 ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 08:30-09:00
29 อะห์เหม็ด ฮอลเซน กรุงเทพ 12/8/2547 ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 08:30-09:00
30 Kaushik Hariharan กรุงเทพ 4/2/2000 ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 10:30-11:00
31 ยศกร ยะมงคล พะเยา 23/8/2543 ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 10:30-11:00
32 กษิดิ์เดช สุนทรวิภาต กรุงเทพ 10/12/2542 ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 10:30-11:00
33 พริษฐ์ ปิยะเกตุ กรุงเทพ 17/8/2543 ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 10:30-11:00
34 ศิรวิทย์ กระสังข์ ปทุมธานี 7/12/2543 ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 10:30-11:00
35 ศิรสิทธิ์ กระสังข์ ปทุมธานี 7/12/2543 ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 10:30-11:00
36 สิมิลัน วิริยะ นครราชสีมา 25/12/2544 ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 10:30-11:00
37 สิรธีร์ ฉิมอ้อย ปทุมธานี 19/3/2544 ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 10:30-11:00
38 Pat Rattanarungruengchai กรุงเทพ 4/8/1997 ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 13:30-14:00
39 SHUHEI NIWA กรุงเทพ 8/11/1998 ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 13:30-14:00
40 กษิดิ์เดช สุนทรวิภาต กรุงเทพ 10/12/2542 ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 13:30-14:00
41 กัณฑากรณ์ งามสอน ชลบุรี 6/8/2541 ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 13:30-14:00
42 จิรัฏฐ์ ปรีดีพร้อมพันธุ์ กรุงเทพ 24/11/2539 ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 13:30-14:00
43 ชาติศิริ แพรรังสี กรุงเทพ 15/10/2541 ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 13:30-14:00
44 เตชินท์ ฉัตรสุวรรณ พิจิตร 28/7/2541 ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 13:30-14:00
45 ภาคิน บุญรอดรักษ์ กรุงเทพ 24/10/2540 ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 13:30-14:00
46 สิปาณัสม์ จรัณยานนท์ กรุงเทพ 24/2/2543 ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 13:30-14:00
47 สิปาณัสม์ จรัณยานนท์ กรุงเทพ 24/2/2543 ชายเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 12:00-12:30
48 SHUHEI NIWA กรุงเทพ 8/11/1998 ชายเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 12:00-12:30
49 เตชินท์ ฉัตรสุวรรณ พิจิตร 18/7/2541 ชายเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 12:00-12:30
50 ภาคิน บุญรอดรักษ์ กรุงเทพ 24/10/2540 ชายเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 12:00-12:30
51 ศุภวิชญ์ จิตรอักษร กรุงเทพ 14/6/2540 ชายเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 12:00-12:30
52 อนวัช ธรรมธาดาตระกูล ระนอง 17/4/2539 ชายเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 12:00-12:30
53 กมลวรรณ ยอดเพ็ชร * อยุธยา 10/9/2550 หญิงเดี่ยว 10 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 07:30-08:00
54 พิมพ์มาดา ใจกล้า กรุงเทพ 19/8/2546 หญิงเดี่ยว 10 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 07:30-08:00
55 สมัชญา ออรุ่งโรจน์ กรุงเทพ 31/4/2548 หญิงเดี่ยว 10 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 07:30-08:00
56 ปัณฑิตา สกุลมาลัยทอง ชลบุรี 18/9/2544 หญิงเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | TBA
57 ปานิสา ละครพล สมุทรปราการ 9/10/2545 หญิงเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | TBA
58 Suthinee Phanuvatsuk กรุงเทพ 25/3/… หญิงเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 08:00-08:30
59 ณัชชา จิตรอักษร กรุงเทพ 10/9/2543 หญิงเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 08:00-08:30
60 ปัณฑิตา สกุลมาลัยทอง ชลบุรี 18/9/2544 หญิงเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 08:00-08:30
61 วารี สุขะ กรุงเทพ 8/3/2544 หญิงเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 08:00-08:30
62 ศิริธร สกุลมาลัยทอง ชลบุรี 19/4/2543 หญิงเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 08:00-08:30
63 ศุภาพิชญ์ เกือรัมย์ กรุงเทพ 28/3/2545 หญิงเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | 08:00-08:30
64 ฐิติรัตน์ คณะพืช ชลบุรี 24/9/2543 หญิงเดี่ยว 16 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | TBA
65 ณัชชา จิตรอักษร กรุงเทพ 10/9/2543 หญิงเดี่ยว 16 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | TBA
66 ฐิติรัตน์ คณะพืช ชลบุรี 24/9/2543 หญิงเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | TBA
67 ณัชชา จิตรอักษร กรุงเทพ 10/9/… หญิงเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม | TBA
  Withdrawal / ถอนตัว        
1 SHUN Sugimura กรุงเทพ 9/11/1998 ชายเดียว 16 ปี  
2 ปูนทอง โกมลพิสุทธิ์ กรุงเทพ 11/4/2548 ชายเดี่ยว 8 ปี  
3 เมทิกา ชินธนากิตติ์ สมุทรสาคร 8/10/2547 หญิงเดี่ยว 10 ปี  
4 อาคิรา ชาญประทีป กรุงเทพ 14/6/2543 ชายเดี่ยว 14 ปี  

เฉพาะกรณีรายงานตัวเร่งด่วนกรุณาโทร : 082 066 1084 (Referee)

ความคิดเห็น

แสดงความคิดเห็น

* *

 

*

view

 หน้าแรก

 ข่าวสารจากกระแสร์

 วิลแชร์

รวมรูปภาพ

เว็บบอร์ด

 ติดต่อเรา

view