/music/6653.mp3 http://krasaetenniscamp.igetweb.com
สร้างเว็บไซต์Engine by iGetWeb.com

Home

Entry

Draw

News

Video

Shop

กระแสร์ เทนนิส แคมป์ ครั้งที่ 8

 วัน และเวลารายงานตัว/รายชื่อผู้สมัคร | Sign-in Deadline/Acceptance List    

KSTC 2012 # 8

วันที่ 15-16 กันยายน, กระแสร์เทนนิสแคมป์ มีนบุรี

 ประเภท | CAT.   วัน และเวลารายงานตัว | Sign-in Deadline 
ชายเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 07:30-08:00
ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 08:00-08:30
ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 09:00-09:30
ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 11:00-11:30
ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 14:00-14:30
ชายเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 13:00-13:30
หญิงเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | TBA
หญิงเดี่ยว 10 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 07:30-08:00
หญิงเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 08:00-08:30
หญิงเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 09:00-09:30
หญิงเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | TBA

 #   ชื่อ-นามสกุล    D.O.B   Nat   CAT.   วัน และเวลารายงานตัว | Sign-in Deadline 
1 Rintaro Yoshida 1/12/2003 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 07:30-08:00
2 คณินทร์ มาธนชัย 18-มี.ค.-49 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 07:30-08:00
3 คริษฐ มาธนชัย 25-ก.พ.-47 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 07:30-08:00
4 ชยนนท์ รอดน้อย 3-ต.ค.-47 นนทบุรี ชายเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 07:30-08:00
5 ชินธาร ธารมรรค 12-ต.ค.-47 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 07:30-08:00
6 ตนุภัทร ธาระฤกษ์ 26.06.2547 นนทบุรี ชายเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 07:30-08:00
7 ปูนทอง โกมลพิสุทธิ์ 11/4/2548 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 07:30-08:00
8 ภูฬิฒ ชาญศิลป์ 1/4/2547 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 07:30-08:00
9 เศรษฐวุฒิ สินภิบาล 24-มิ.ย.-47 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 07:30-08:00
10 ชินธาร ธารมรรค 12-ต.ค.-47 กรุงเทพ ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 08:00-08:30
11 ทรงฤทธิ์ จั่นบุบผา 4-ส.ค.-46 กรุงเทพ ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 08:00-08:30
12 ธนบดี หาญมนต์ 25-ม.ค.-45 กรุงเทพ ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 08:00-08:30
13 ธนาทร เกริกกวิน 24/6/2546 กรุงเทพ ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 08:00-08:30
14 ปูนทอง โกมลพิสุทธิ์ 11/4/2548 กรุงเทพ ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 08:00-08:30
15 พัชรพล ปุยพลทัน 29-ก.ค.-46 นครนายก ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 08:00-08:30
16 ศิวณัฏฐ์ อุ้ยตยะกุล 12-ส.ค.-55 สมุทรสาคร ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 08:00-08:30
17 ศิวณัฏฐ์ อุ้ยตยะกุล 12-ส.ค.-47 สมุทรสาคร ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 08:00-08:30
18 เศรษฐวุฒิ สินภิบาล 24-มิ.ย.-47 กรุงเทพ ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 08:00-08:30
19 IORU YASUDA 7.2.2000 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 09:00-09:30
20 Karthik Hariharan 7-Nov-44 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 09:00-09:30
21 Kaushik Hariharan 4-ก.พ.-43 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 09:00-09:30
22 ณภัทร อัตถากร 7 สค 43 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 09:00-09:30
23 พศวีร์ เหรียญสุวงษ์ 19/12/2544 ฉะเชิงเทรา ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 09:00-09:30
24 พิชชาทักษ์ ใจดี 4-ก.พ.-43 เพชรบุรี ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 09:00-09:30
25 Casino Apte 23-Aug-42 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 11:00-11:30
26 IORU YASUDA 7.2.2000 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 11:00-11:30
27 RYOTO NAKAJIMA 30/6/1998 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 11:00-11:30
28 SHUHEI NIWA 8/11/1998 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 11:00-11:30
29 ก้องภัค ภูผา 18/8/1999 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 11:00-11:30
30 การุณย์ พิชิตสิงห์ 26-ก.ย.-42 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 11:00-11:30
31 เจตศักดิ์ พลศักดิ์หาญ 9/2/2542 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 11:00-11:30
32 นพรุจ ร้อยกรแก้ว 16 10 2542 ฉะเชิงเทรา ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 11:00-11:30
33 พิชชาทักษ์ ใจดี 4-ก.พ.-43 เพชรบุรี ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 11:00-11:30
34 พิทักษ์ สารีนันท์ 18-มิ.ย.-41 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 11:00-11:30
35 ภัทรพล เหลืองอรุณ 23-ต.ค.-42 สมุทรปราการ ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 11:00-11:30
36 วีรดนย์ ทิพย์วงษ์ทอง 20-พ.ย.-42 ระยอง ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 11:00-11:30
37 จิณณวัตร คุณาวงศ์ 26/1/1940 นครสวรรค์ ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 14:00-14:30
38 เจตศักดิ์ พลศักดิ์หาญ 9/9/2542 กรุงเทพ ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 14:00-14:30
39 ณัฐสิทธิ์ เจียรพันธุ์ 16-ม.ค.-41 นนทบุรี ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 14:00-14:30
40 ถิรวัฒน์ กำกระโทก 25-ม.ค.-41 กรุงเทพ ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 14:00-14:30
41 ธนัท สุทธิวงศ์ 14-พ.ค.-39 นครสวรรค์ ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 14:00-14:30
42 ธรรมนูญ รุ่งสว่าง 10-พ.ย.-40 กรุงเทพ ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 14:00-14:30
43 นิธิศ บัวเพ็ชร 8-ต.ค.-40 ชลบุรี ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 14:00-14:30
44 ปรมินทร์ ทัศนะ 16/9/2539 กรุงเทพ ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 14:00-14:30
45 มิเชล ผลวิสุทธิ์ 12/10/1939 ชลบุรี ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 14:00-14:30
46 ณัฐสิทธิ์ เจียรพันธุ์ 16-ม.ค.-41 นราธิวาส ชายเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 13:00-13:30
47 ณัฐิวุฒิ พัฒนนวพงศ์ 24/6/2541 เพชรบูรณ์ ชายเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 13:00-13:30
48 ธนัท สุทธิวงศ์ 14-พ.ค.-39 นครสวรรค์ ชายเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 13:00-13:30
49 นิธิศ บัวเพ็ชร 8-ต.ค.-40 ชลบุรี ชายเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 13:00-13:30
50 พงศธร สิงหมงคล 22-พ.ค.-38 ชลบุรี ชายเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 13:00-13:30
51 พีรวิชญ์ สุทธาพัฒน์ธานนท์ 4/12/2540 ฉะเชิงเทรา ชายเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 13:00-13:30
52 มิเชล ผลวิสุทธิ์ 12/ต.ค/39 ชลบุรี ชายเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 13:00-13:30
53 ลักษมัณฑ์ เอกุล 15-ม.ค.-39 ร้องเอ็ด ชายเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 13:00-13:30
54 วีรดนย์ ทิพย์วงษ์ทอง 20-พ.ย.-42 ระยอง ชายเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 13:00-13:30
55 สุทธิภัทร ยุนกระโทก 15 พ.ย 40 นนทบุรี ชายเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 13:00-13:30
56 YUI HAGIWARA 21/10/2005 กรุงเทพ หญิงเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | TBA
57 HIKARU YASUDA 18.12.2002 กรุงเทพ หญิงเดี่ยว 10 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 07:30-08:00
58 MAMI HAGIWARA 5/8/2002 กรุงเทพ หญิงเดี่ยว 10 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 07:30-08:00
59 sirawan tammarak 17.10.2002 สมุทรปราการ หญิงเดี่ยว 10 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 07:30-08:00
60 Kanon Iwakuma 6/10/2001 กรุงเทพ หญิงเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 08:00-08:30
61 MAMI HAGIWARA 5/8/2002 กรุงเทพ หญิงเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 08:00-08:30
62 ณิชกานต์ พัฒนมาศ 14-ต.ค.-44 สมุทรปราการ หญิงเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 08:00-08:30
63 โชติกา สังข์ลาโพธิ์ 12/3/2542 ชุมพร หญิงเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 09:00-09:30
64 ณิชกานต์ พัฒนมาศ 14-ต.ค.-44 สมุทรปราการ หญิงเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 09:00-09:30
65 นันทนานันท์ โอทกานนท์ 17เมย2543 ฉะเชิงเทรา หญิงเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 09:00-09:30
66 มินท์ธิตา คงนิ่ม 29/02/43 ฉะเชิงเทรา หญิงเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | 09:00-09:30
67 โชติกา สังข์ลาโพธิ์ 12/3/2542 ชุมพร หญิงเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | TBA
68 นันทนานันท์ โอทกานนท์ 17เมย2543 ฉะเชิงเทรา หญิงเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 15 กันยายน | TBA

หมายเหตุ: สมัครเพิ่มกรุณาตรวจสอบตารางรายงานตัว และสมัคร ณ สนามแข่งขันภายในระยะเวลาที่ระบุครับ
สมัครแข่ง หรือรายงานตัวฉุกเฉินที่โทร: 082 066 1084 (Referee) ครับ



ความคิดเห็น

แสดงความคิดเห็น

* *

 

*

view

 หน้าแรก

 ข่าวสารจากกระแสร์

 วิลแชร์

รวมรูปภาพ

เว็บบอร์ด

 ติดต่อเรา

view