/music/6653.mp3 http://krasaetenniscamp.igetweb.com
สร้างเว็บไซต์Engine by iGetWeb.com

Home

Entry

Draw

News

Video

Shop

รายชื่อ และเวลารายงานตัว KSTC # 7

  วัน และเวลารายงานตัว/รายชื่อผู้สมัคร | Sign-in Deadline/Acceptance List   

KSTC 2012 # 7    อัพเดทเมื่อวันที่ 26/7/55   เวลา 15.50 น.  

วันที่ 28-29 กรกฎาคม, กระแสร์เทนนิสแคมป์ มีนบุรี

# ประเภท วัน และเวลารายงานตัว | Sign-in Deadline
1 ชายเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 07:30-08:00
2 ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 08:00-08:30
3 ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 09:00-09:30
4 ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 11:30-12:00
5 ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 14:30-15:00
6 ชายเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 12:30-13:00
7 หญิงเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 07:30-08:00
8 หญิงเดี่ยว 10 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 08:30-09:00
9 หญิงเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 09:30-10:00
10 หญิงเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 10:30-11:00
11 หญิงเดี่ยว 16 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | TBA
12 หญิงเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | TBA

 

# ชื่อ-นามสกุล D.O.B จังหวัด รุ่นที่ลงแข่ง วัน และเวลารายงานตัว | Sign-in Deadline
1 Daisuke Nakamura 38216 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 07:30-08:00
2 เจตพัฒน์ ศรีระวีวงศา 5/2/2551 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 07:30-08:00
3 พีรณัฐ ศรีระวีวงศา 24/2/2548 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 07:30-08:00
4 ภูฬิฒ ชาญศิลป์ 1/4/2547 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 07:30-08:00
5 รชตะ ธรรมเจริญสถิต 5-มี.ค.-48 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 07:30-08:00
6 วุฒิรักษ์ ตนพยอม 29-พ.ค.-48 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 07:30-08:00
7 เศรษฐวุฒิ สินภิบาล 24/6/2547 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 07:30-08:00
8 ฉันทัช ออรุ่งโรจน์ 17045 กรุงเทพ ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 08:00-08:30
9 ธนกฤต หล้าพรหม 24-มี.ค.-46 กรุงเทพ ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 08:00-08:30
10 ธนบดี หาญมนต์ 25/1/2545 กรุงเทพ ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 08:00-08:30
11 ธนาทร เกริกกวิน 24/6/2546 กรุงเทพ ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 08:00-08:30
12 ธีรเมธ ฉิมอ้อย 5-ก.ย.-46 ปทุมธานี ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 08:00-08:30
13 นิธาน ตันติธนวัฒน์ 235857 สระบุรี ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 08:00-08:30
14 ปัณณธร สุกสด 22 พย. 47 กรุงเทพ ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 08:00-08:30
15 พีรายุ บุญวัง 5-ก.พ.-46 ลพบุรี ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 08:00-08:30
16 รชตะ ธรรมเจริญสถิต 5-มี.ค.-48 กรุงเทพ ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 08:00-08:30
17 เศรษฐวุฒิ สินภิบาล 24/6/2547 กรุงเทพ ชายเดียว 10 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 08:00-08:30
18 Masaki Koga 29-Jan-01 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 09:00-09:30
19 ณภัทร อัตถากร 7 สค 43 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 09:00-09:30
20 ธันวา ภูมิสิทธิกุล 10-ธ.ค.-43 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 09:00-09:30
21 ปริวรรต แสงเมือง 19/3/1944 นนทบุรี ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 09:00-09:30
22 วันไท ชัฎอนันต์ 26/5/2544 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 09:00-09:30
23 สิรธีร์ ฉิมอ้อย 19-มี.ค.-44 ปทุมธานี ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 09:00-09:30
24 อนรรฆ พรหมภักดิ์ 24/9/1944 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 09:00-09:30
25 กษิดิ์เดช สุนทรวิภาต 36504 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 11:30-12:00
26 จิรเวช ฉินวรรณเลิศ 5-ส.ค.-43 ปทุมธานี ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 11:30-12:00
27 จิรายุส บุญสุข 3/3/1998 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 11:30-12:00
28 พิทักษ์ สารีนันท์ 18-มิ.ย.-41 กรุงเทพ ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 11:30-12:00
29 ภัทรพล เหลืองอรุณ 23/10/2542 สมุทรปราการ ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 11:30-12:00
30 ฤทธิเดช คำจันทึก 30/12/2541 ปราจีนบุรี ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 11:30-12:00
31 สิปาณัสม์ จรัณยานนท์ 36580 ปทุมธานี ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 11:30-12:00
32 สิรธีร์ ฉิมอ้อย 19-มี.ค.-44 ปทุมธานี ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 11:30-12:00
33 อนวรรษ เกอะประสิทธิ์ 15493 ปทุมธานี ชายเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 11:30-12:00
34 จิรายุส บุญสุข 3/3/1998 กรุงเทพ ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 14:30-15:00
35 ณัฐทสรณ์ ตันติวงษ์ 19 ตค. 2541 กรุงเทพ ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 14:30-15:00
36 ธนโชติ สภาวสุทธิ์ 14448 กรุงเทพ ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 14:30-15:00
37 นิธิศ บัวเพ็ชร 8-ต.ค.-40 ชลบุรี ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 14:30-15:00
38 วีรภัทร์ ตันติวงษ์ 5 พย. 2540 กรุงเทพ ชายเดียว 16 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 14:30-15:00
39 ธนโชติ สภาวสุทธิ์ 14448 กรุงเทพ ชายเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 12:30-13:00
40 นิธิศ บัวเพ็ชร 8-ต.ค.-40 ชลบุรี ชายเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 12:30-13:00
41 ปรินทร์ เชิดหิรัญกร 13821 กรุงเทพ ชายเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 12:30-13:00
42 พงศธร สิงหมงคล 22-พ.ค.-38 ชลบุรี ชายเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 12:30-13:00
43 พีรวิชญ์ สุทธาพัฒน์ธานนท์ 04.12.2555 ฉะเชิงเทรา ชายเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 12:30-13:00
44 สุเนตร สุจริตจิตร 1-Apr-40 ระยอง ชายเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 12:30-13:00
45 นริสา จักรภีร์ศิริสุข 8 พย 2546 กรุงเทพ หญิงเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 07:30-08:00
46 สมัชญา ออรุ่งโรจน์ 17541 กรุงเทพ หญิงเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 07:30-08:00
47 สิปปาจรีย์ ชัฎอนันต์ 17/6/2547 กรุงเทพ หญิงเดี่ยว 8 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 07:30-08:00
48 Mami Hagiwara 5/8/2002 กรุงเทพ หญิงเดี่ยว 10 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 08:30-09:00
49 สมัชญา ออรุ่งโรจน์ 17646 กรุงเทพ หญิงเดี่ยว 10 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 08:30-09:00
50 สิราวรรณ ธรรมรักษ์ 235873 กรุงเทพ หญิงเดี่ยว 10 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 08:30-09:00
51 Hitomi Morikawa Oct 29 2001 กรุงเทพ หญิงเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 09:30-10:00
52 ณัฐธิดา ขลิบมณี 21/12/2543 สมุทรปราการ หญิงเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 09:30-10:00
53 ณัฐศรา อังกาบแก้ว 16-ม.ค.-44 สมุทรปราการ หญิงเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 09:30-10:00
54 ณิชกานต์ พัฒนมาศ 14-ต.ค.-44 สมุทรปราการ หญิงเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 09:30-10:00
55 ตะวัน ศรีสวัสดิ์ 7-มี.ค.-43 กรุงเทพ หญิงเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 09:30-10:00
56 ปาณิสรา เสถียรสุต 6-ธ.ค.-44 กรุงเทพ หญิงเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 09:30-10:00
57 พิชามญชุ์ บุญวัง 8-มี.ค.-44 ลพบุรี หญิงเดี่ยว 12 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 09:30-10:00
58 ณัฐธิดา ขลิบมณี 21/12/2543 สมุทรปราการ หญิงเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 10:30-11:00
59 ณัฐศรา อังกาบแก้ว 235233 สมุทรปราการ หญิงเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 10:30-11:00
60 ตะวัน ศรีสวัสดิ์ 7-มี.ค.-43 กรุงเทพ หญิงเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 10:30-11:00
61 มินท์ธิตา คงนิ่ม 29/02/43 ฉะเชิงเทรา หญิงเดี่ยว 14 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | 10:30-11:00
62 นัชชา ขลิบมณี 12/9/2541 สมุทรปราการ หญิงเดี่ยว 16 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | TBA
63 จิรัชยา บุญสุข 9/4/1996 กรุงเทพ หญิงเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | TBA
64 อัษวีนันท์ ตันติวงษ์ 30 พค. 2539 กรุงเทพ หญิงเดียว 18 ปี วันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม | TBA

หมายเหตุ 1: กรณีรายงานตัวล่าช้ากว่าเวลาที่กำหนด, สอบถามเพิ่มเติม หรือ มีข้อสงสัยเกี่ยวกับการแข่งขันกรุณาโทร: 082 066 1084 (ผู้ตัดสินชี้ขาด) ครับ

หมายเหตุ 2: นักกีฬาที่ต้องการสมัครเพิ่มเติม หรือ สมัครหลังจากการประกาศสถานภาพ...กรุณาตรวจสอบวัน และเวลารายงานตัวในแต่ละประเภทด้านบน และลงชื่อสมัครกับผู้ตัดสินชี้ขาด ณ.สนามแข่งขันภายในระยะเวลาที่กำหนดให้รายงานตัวครับ

ความคิดเห็น

แสดงความคิดเห็น

* *

 

*

view

 หน้าแรก

 ข่าวสารจากกระแสร์

 วิลแชร์

รวมรูปภาพ

เว็บบอร์ด

 ติดต่อเรา

view